Cáp quang 4 fo ống lỏng khoảng cách dài

Mã sản phẩm: 4FO-L
Hãng sản xuất: M3, poftef
Giá bán: 3.500 VND
​043.868.0259

Thông số cơ bản của cáp quang 4 fo:


- Tiêu chuẩn sợi quang: ITU-T G.652D, G.655.
- Từ 4 – 12 sợi quang SMF.
- Cáp quang 4 fo sử dụng công nghệ ống đệm lỏng với sợi quang nằm trong và được bảo vệ chịu được tác động của môi trường bên ngoài.
- Những khoảng trống giữa bề mặt trong với sợi quang  được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.
- Sợi quang hạn chế được tối đa suy hao tín hiệu do có cấu tạo liên tục không bị hàn nối.
- Cáp được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên cáp quang có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Cường độ chịu lực tốt nhờ có các dây thép mạ kẽm chịu lực và lớp sợi tổng hợp chịu lực, thích hợp lắp đặt nội thành, các vùng ven biển.
- Cáp quang 4 fo được thiết kế phù hợp để lắp đặt trên cột, trong nhà, bên ngoài, sử dụng cho mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin đường dài.
-  Với vỏ ngoài bằng nhựa HDPE, không bị suy giảm chất lượng do  bức xạ tử ngoại và tia cực tím.
- Các thông số cáp đáp ứng theo tiêu chuẩn TCN 68-160:1996 và IEC, EIA

TIÊU CHUẨN KỸ THUẬT ĐỐI VỚI cáp quang 12 fo
a. Loại sợi : Đơn mốt chiết suất dạng bậc thang, sợi sản xuất đạt tiêu chuẩn ITU - T G652.D
b. Đường kính trường mốt có giá danh định của đường kính trường mốt tại bước sóng  1310 nm ,nằm trong phạm vi 8,6 mm  đến 9,5mm;
c.  Sai số của đường kính trường mốt không quá ± 0,7 mm giá trị danh định.
d.  Đường kính vỏ :
+ Sai số của đường kính vỏ không vượt quá ± 1 mm giá trị danh định ;
+ Giá trị đường kính vỏ danh định của sợi : 125 mm ;
e. Sai số đồng tâm của đường kính trường mốt về độ đồng tâm của đường kính trường mốt tại bước sóng 1300 nm là 0,8mm;
f.  Độ tròn đều của vỏ cáp quang 4 fo : Độ không tròn đều của vỏ tối đa  2 %.
g.  Bước sóng cắt :Các giá trị λc và  λcc thỏa mãn các điều kiện:
+ λcc  ≤ 1260 nm;
+ 1100 nm < λc <  1280 nm;
h. Hệ số suy hao của sợi thỏa mãn các yêu cầu:
Tại vùng bước sóng 1550 nm :  < 0,30 dB/Km
+ Tại vùng bước sóng 1310 nm :  < 0,40 dB/Km
i. Đặc tính suy hao tại bước sóng 1550 nm :
    Với độ tăng suy hao của sợi quấn lỏng 100 vòng, bán kính vòng quấn là  37,5 mm đo tại bước sóng 1550 nm : < 1dB.
j. Hệ số tán sắc của sợi quang
    Chỉ tiêu về hệ số tán sắc của sợi đơn mốt thỏa mãn giá trị
Nếu quý khách có nhu cầu báo giá cáp quang 8 fo vui lòng liên hệ để được có giá cáp quang 4 fo tốt nhất

Từ khóa tìm kiếm : cáp quang 4 fo, cáp quang 8 fo, cáp quang 12 fo, cáp quang 24 fo, hàn cáp quang, cáp quang multimode, cáp quang single mode, cáp mạng amp, cáp mạng cat 5, cáp quang cat 6, odf quang 4 fo, odf quang 8 fo, odf quang 12 fo, odf quang 24 fo.