Cáp quang thuê bao Single Mode 4FO

Mã sản phẩm:
Hãng sản xuất:
Giá : Liên hệ
​043.868.0259

Cáp quang thuê bao Single Mode 4FO

Truyền dữ liệu, Game online, IPTV (truyền hình tương tác), VoD (xem phim theo yêu cầu), Video Conferrence (hội nghị truyền hình), IP Camera… với ưu thế băng thông truyền tải dữ liệu cao, có thể nâng cấp lên băng thông lên tới 1Gbps, an toàn dữ liệu, độ ổn định cao, không bị ảnh hưởng bởi nhiễu điện, từ trường...
Dung lượng: 4 sợi quang (4FO)

Sợi quang đơn mốt (single mode), hoạt động ở các bước sóng 1310nm, 1383nm, 1550nm, 1625 nm


Sử dụng công nghệ ống đệm lỏng: sợi quang nằm tự do trong ống lỏng jelly-       Phần tử chịu lực: dây treo chịu lực chính bằng dây thép và phần tử chịu lực phi kim loại (sợi Aramid) bao quanh ống lỏng. Các sợi Aramid làm tăng khả năng chịu lực kéo.

Loại cáp treo có bổ sung gia cường bằng sợi aramid . Ưu điểm nổi trội là cáp có bổ sung các phần tử chịu lực bao quanh ống lỏng, nên có khả năng chịu lực tốt hơn loại cáp không có thành phần Aramid. Cáp sẽ chịu được sức căng tốt hơn mà không bị suy hao. Đặc biệt khi vào trong nhà thuê bao, thường phần dây thép sẽ được tách bỏ, khi ấy các phần tử chịu lực phi kim loại – aramid quanh ống lỏng sẽ phát huy tác dụng, giữ cho cáp không bị ảnh hưởng bởi sự kéo căng

Vỏ bọc bằng nhựa HDPE;

Sản phẩm được thiết kế đáp ứng các tiêu chuẩn ITU-T G652.D; IEC; EIA và phù hợp tiêu chuẩn Việt Nam: TCN 68-160.

Đánh dấu trên vỏ cáp:

Số mét cáp - Loại cáp - Ký hiệu cáp - Tên công ty - Năm sản xuất
Ví dụ: XXXXX M - FTTH - A - SM *C - TFP CABLE - 2009
Quy cách đóng gói:

Chiều dài tiêu chuẩn của cuộn cáp là 3km hoặc 4 km ± 1% (tùy từng nhà máy sản xuất cụ thể) chiều dài tối đa có có thể đáp ứng lên đến 12 km.
Đáp ứng các chiều dài theo yêu cầu của khách hàng khi đặt hàng.Sản phẩm được đóng gói trong rulô gỗ, có đánh dấu chiều lăn
Các thông tin sau sẽ được cung cấp trên nhãn của mỗi cuộn cáp quang 4 fo single mode
Mã số sản phẩm, chủng loại (bao gồm thông tin về loại cáp, số sợi), 

Chiều dài,tên dự án (hoặc tên khách hàng) 


Trọng lượng cáp, tổng trọng lượng rulô 

Tên và địa chỉ nhà sản xuất, năm sản xuất và các thông tin khác theo yêu cầu của khách hàng.

- Cáp quang 8 fo single mode

- Cáp quang 12 fo single mode

- Cáp quang 24 fo single mode