Hội phối odf quang 24 fo khay trượt

Mã sản phẩm:
Hãng sản xuất:
Giá : Liên hệ
​043.868.0259
 

Vân Nam chuyên cung cấp các dịch vụ hàn nối cáp quang, đo kiểm cáp quang, sửa chữa - xử lý điểm đứt hệ thống cáp quang. Chuyên bán và phân phối cáp quang phi kim loại adss cáp quang multimode, cáp quang treo, cáp quang luồn cống, cáp quang giá rẻ

Ngoài ra, công ty chúng tôi còn cung cấp, phân phối các sản phẩm, thiết bị cho hệ thống cáp quang: bộ chuyển đổi - converterquang điện, module quang, cáp quang, dây nhảy quang, dây hàn quang, camera...

Quý khách có nhu cầu mua hội phối odf quang 24 fo khay trượt xin vui lòng liên hệ: 

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VIỄN THÔNG VÂN NAM

VIC TELECOM CO,.LTD
Website: vannam.net

Địa chỉ: Số 114 TRƯỜNG CHINH,P.PHƯƠNG MAI, Q.ĐỐNG ĐA, HÀ NỘI

Kinh doanh: 0913581115 | 0979.32.5558 | 0988.311.323

Xem thêm sản phẩm ODF quang trong nhà 4fo​ , ODF quang trong nhà 8foODF quang trong nhà 12 foODF quang 24 core
Từ khóa liên quan: cáp quang multi mode 4FO, cáp quang single mode, cáp quang 8fo, cáp quang 12Fo, cáp quang 24 Fo, cáp quang 48 Fo, cáp quang 96Fo, dây nhảy quang sc-sc, dây nhảy quang FC-FC, ODF quang 12 fo, ODF quang 24FO, ODF quang 48FO, măng xông quang, hàn cáp quang.

 

 

STT

LOẠI

ĐƠN VỊ

PHỤ KIỆN

1.      

4 sợi quang ODF-2022 24P/4FO

Bộ

Đầy đủ

2.      

6 sợi quang ODF-2022 24P/6FO

Bộ

Đầy đủ

3.      

8 sợi quang ODF-2022 24P/8FO

Bộ

Đầy đủ

4.      

12 sợi quang ODF-2022 24P/12FO

Bộ

Đầy đủ

5.      

16 sợi quang ODF-2022 24P/16FO

Bộ

Đầy đủ

6.      

24 sợi quang ODF-2022 24P/24FO

Bộ

Đầy đủ

7.      

32 sợi quang ODF-2022 48P/32FO

Bộ

Đầy đủ

8.      

36 sợi quang ODF-2022 48P/36FO

Bộ

Đầy đủ

9.      

48 sợi quang ODF-2022 48P/48FO

Bộ

Đầy đủ

10.  

60 sợi quang ODF-2022 72P/60FO

Bộ

Đầy đủ

11.  

72 sợi quang ODF-2022 72P/72FO

Bộ

Đầy đủ

12.  

96 sợi quang ODF-2022 96P/96FO

Bộ

Đầy đủ