Converter quang Multimode sang Singlemode NMC-110MS-20

Mã sản phẩm:
Hãng sản xuất:
Giá : Liên hệ
​043.868.0259

Converter quang Multimode sang Singlemode NMC-110MS-20 là sản phẩm chuyển đổi giữa tín hiệu quang multimode sang tín hiệu singlemode và ngược lại nhằm mục đích tương thích với thiết bị không cùng chuẩn singlemode hoặc multimode so với loại cáp có sẵn. Converter quang NMC-110MS-20 được bảo hành 1 đổi 1 trong vòng 12 tháng.

Thường dùng trong các trường hợp cáp quang 4 fo  và thiết bị quang không cùng loại multimode hoặc singlemode, vì vậy phải chuyển đổi ngược lại thì thiết bị mới có thể hoạt động được.

 

Đặc điểm

  • Model: NMC-110MS-20
  • Hãng sản xuất: NTC Networks
  • Chọn nguồn rời hoặc trong 5VDC, điện áp 220VAC hoặc 48VDC
  • Chuẩn giao tiếp IEEE802.3, IEEE802.3u 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX
  • Tốc độ 10/100Mbps (Tự động nhận tốc độ)
  • Tương thích Full/Half duplex
  • Chuyển đổi tín hiệu singlemode sang multimode và ngược lại
  • Ngoài sản phẩm trên công ty chúng tôi còn cung cấp dịch vụ hàn cáp quang hà nội để sử dụng dịch vụ vui lòng liên hệ để được giá tốt nhất