Converter quang Mutli-mode 10/100Mbps, Dual SC

Mã sản phẩm:
Hãng sản xuất:
Giá : Liên hệ
​043.868.0259

Giới thiệu sản phẩm:

Bộ chuyển đổi quang điện Multimode 10/100Mbps 5Km là sản phẩm chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu mạng (Fast Ethernet) và tín hiệu quang (Fiber). Sản phẩm sử dụng cáp quang Multimode để mở rộng khoảng cách giữa các điểm mà không làm suy giảm tín hiệu  và độ ổn định của hệ thống. Đây là sản phẩm cực kỳ thông dụng trong các hệ thống mạng nội bộ ứng dụng cáp quang để mở rộng khoảng cách.

 

Thiết bị hỗ trợ tất cả các loại switch chuẩn Fast Ethernet.

Đặc điểm kỹ thuật

  • Nguồn cấp 220VAC
  • Chuẩn giao tiếp IEEE802.3 10Base-T, 100Base-T, 100Base-F
  • Tương thích 10M, 100M
  • Tương thích Full/Half duplex
  • Kết nối quang Multimode và điện Fast Ethernet (10/100Mbps)
  • Tương thích với mọi loại switch trên thị trường