Bộ suy hao tín hiệu quang

Mã sản phẩm:
Hãng sản xuất:
Giá : Liên hệ
​043.868.0259
 
 

VICTELECOM Chuyên cung cấp các dịch vụ hàn nối cáp quang, đo kiểm cáp quang, sửa chữa - xử lý điểm đứt hệ thống cáp quang. Chuyên bán và phân phối cáp quang phi kim loại adss cáp quang multimode, cápquang treo, cáp quang luồn cống, cáp quang giá rẻ

Ngoài ra, công ty chúng tôi còn cung cấp, phân phối các sản phẩm, thiết bị cho hệ thống cáp quang: bộ chuyển đổi - converterquang điện, module quang, cáp quang, dây nhảy quang, dây hàn quang, camera...

Victelecom chuyên cung cấp dây nhảy quang single, multi mode giá cực rẻ tại Hà Nội. Chuyên phân phối các mặt hàng day nhay quang gia re đến khách hàng

Uy tín và chất lượng của chúng tôi được khẳng định qua sự hài lòng và tin tưởng của khách hàng. Chúng tôi cam kết luôn đi đầu về giá.

 

Quý khách có nhu cầu xin vui lòng liên hệ: 

Công ty TNHH XÂY DỰNG VIỄN THÔNG VÂN NAM- VÂN NAM TELECOM CONSTRUCTION  COMPANY LIMITED

VIC TELECOM CO,.LTD
Website: http://vannam.net/

               http://victelecom.com/

Địa chỉ: Số 114 TRƯỜNG CHINH,P.PHƯƠNG MAI, Q.ĐỐNG ĐA, HÀ NỘI

Kinh doanh: 0913581115

Kinh doanh: 0933.236.883

Kĩ Thuật: 0972099486

Mail:vannamtelecom@gmail.com

Yahoo: manhhung2778@yahoo.com.vn 
Từ khóa liên quan: cap quang multimode, cap quang gia recap quang4fo, cap quang 8fo, cap quang 12fo, cap quang 24fothi cong mang, lắp đặt mạng, xây dựng hệ thống mạnghan cap quang, camera, camera VDTECH, camera Keeper

 

Thông số kỹ thuật

  • Suy hao phạm vi rộng
  • Hoạt động ổn định
  • Tổn hao thấp
  • Kích thước nhỏ gọn
  • Bước sóng mở: 1310/1550nm
  • Loại suy hao: 5,10,15,20,25 dB
  • Sai số suy hao: ≤ ±0.5 dB
  • Tổn hao thừa: <0.3 dB
  • Đầu nối: SC
  • Giới hạn ứng dụng: PC, UPC, APC
  • Nhiệt độ làm việc: -40 ~ +80 °C