Dây nhảy quang SC-LC MM

Mã sản phẩm:
Hãng sản xuất:
Giá : Liên hệ
​043.868.0259

1. Dây nhảy quang Multi-mode ( đa mốt ) vỏ mầu vàng
2. Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng
3. Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex
4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play
5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Thông số kỹ thuật

 Đầu kết nối SC

 SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC

 Đầu kết nối ST

 ST/PC, ST/UPC hoặc ST/APC

 Kiểu sợi quang

 Multi-Mode 50/125µm hoặc 62.5/125µm 

 Độ suy giảm tín hiệu

 ≤0.2 dB

 Bước sóng

 SM: 800~1000nm

 Độ uốn cong

 R ≥ 3cm

 Lực căng lớn nhất

 ≤90N/cm

 Lực nghiền nát

 ≤550N/cm