Dây nhảy quang LC/UPC-ST/PC MM DX 3.0 3M

Mã sản phẩm: LC/UPC-ST/PC MM DX 3.0 3M
Hãng sản xuất: VIC Telecom
Giá : Liên hệ
​043.868.0259

Thông tin sản phẩm 


Dây nhảy quang Multi-mode sợi đa (Duplex),2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang LC/UPC-ST/PC.

- Dùng để kết nối từ hộp ODF đến thiết bị quang điện như Media converter hoặc giữa hai ODF với nhau.

 

Đặc điểm nổi bật : 

 

Dây nhảy quang LC/UPC-ST/PC MM DX 3.0 3M

 

- Dây nhảy quang Multi-mode ( đa mốt ) vỏ màu cam.

- Chiều dài 1m tùy theo đơn đặt hàng.
- Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng trong việc thi công dự án cáp quang. 
- Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326.

- Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

 

 
Loại Dây nhảy quang LC/UPC-ST/PC MM DX 3.0 3M
Hãng VIC Telecom
Đầu nối quang LC/UPC-ST/PC
Bước sóng 850nm ,1300nm
Độ dài 3m
Đường kính 3mm