Dây nhảy quang SC/PC-ST/PC SM SX 3.0 1M

Mã sản phẩm: SC/PC-ST/PC SM SX 3.0 1M
Hãng sản xuất: VIC Telecom
Giá : Liên hệ
​043.868.0259
 

Thông tin sản phẩm 


Dây nhảy quang Single-mode sợi đơn – Simplex,2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang SC/PC-ST/PC.

- Dùng để kết nối từ hộp ODF đến thiết bị quang điện như Media converterhoặc giữa hai ODF với nhau.

 

Đặc điểm nổi bật : 

 

Dây nhảy quang SC/PC-ST/PC SM SX 3.0 1M

 

- Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ màu vàng.

- Chiều dài 3m tùy theo đơn đặt hàng.
- Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng trong Iviệc thi công dự án cáp quang. 
- Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326.
- Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VIỄN THÔNG VÂN NAM

VIC TELECOM CO,.LTD
Website: http://vannam.net/

                http://victelecom.com/

Địa chỉ: Số 114 TRƯỜNG CHINH,P.PHƯƠNG MAI, Q.ĐỐNG ĐA, HÀ NỘI

Kinh doanh: 0913581115 | 0979.32.5558 | 0988.311.323

Mail:vannamtelecom@gmail.com

skype: nguyenmanhhungvic

Skype: thaihongngu
Từ khóa liên quan: cáp quang multi mode 4FO, cáp quang single mode, cáp quang 8fo, cáp quang 12Fo, cáp quang 24 Fo, cáp quang 48 Fo, cáp quang 96Fo, dây nhảy quang sc-sc, dây nhảy quang FC-FC, ODF quang 12fo, ODF quang 24FO, ODF quang 48FO, măng xông quang, hàn cáp quang.

 
Loại Dây nhảy quang SC/PC-ST/PC SM SX 3.0 1M
Hãng VIC Telecom
Đầu nối quang SC/PC-ST/PC
Bước sóng 1310 -1550 nm
Độ dài 1m
Đường kính 3mm