Dây nhảy quang SC/UPC-FC/APC SM SX 3.0 3M

Mã sản phẩm: SC/UPC-FC/APC SM SX 3.0 3M
Hãng sản xuất: VIC Telecom
Giá : Liên hệ
​043.868.0259
 

Thông tin sản phẩm dây nhảy quang sc-fc


Dây nhảy quang Single-mode sợi đơn ( Simplex),2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang SC/UPC-FC/APC.

- Dùng để kết nối từ hộp ODF đến thiết bị quang điện hoặc giữa hai ODF với nhau.

 

Đặc điểm nổi bật : 

 

Dây nhảy quang SC/UPC-FC/APC SM SX 3.0 3M

 

- Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ màu vàng.

- Chiều dài 3m tùy theo đơn đặt hàng.
- Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng trong Iviệc thi công dự án cáp quang. 
- Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326.
- Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

LoạiDây nhảy quang SC/UPC-FC/APC SM SX 3.0 3M
HãngVIC Telecom
Đầu nối quangSC/UPC-SC/APC
Bước sóng3150-3550nm
Độ dài3m
Đường kính3mm