Dây nhảy quang SC/UPC-LC/APC SM SX 3.0 1M

Mã sản phẩm: SC/UPC-LC/APC SM SX 3.0 1M
Hãng sản xuất: VIC Telecom
Giá : Liên hệ
​043.868.0259
 

Thông tin sản phẩm 


Dây nhảy quang Single-mode sợi đơn (Simplex),2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang SC/UPC-LC/APC.

- Dùng để kết nối từ hộp ODF đến thiết bị quang điện như Media converterhoặc giữa hai ODF với nhau.

 

Đặc điểm nổi bật : 

 

Dây nhảy quang SC/UPC-LC/APC SM SX 3.0 1M

 

- Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ màu vàng.

- Chiều dài 1m tùy theo đơn đặt hàng.
- Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng trong Iviệc thi công dự án cáp quang. 
- Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326.
- Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

 
Loại Dây nhảy quang SC/UPC-LC/APC SM SX 3.0 1M
Hãng VIC Telecom
Đầu nối quang SC/UPC-LC/APC
Bước sóng 1310 -1550 nm
Độ dài 1m
Đường kính 3mm