Dây nhảy quang SC/UPC-SC/APC SM SX 3.0 1M

Mã sản phẩm: SC/UPC-SC/APC SM SX 3.0 1M
Hãng sản xuất: VIC Telecom
Giá : Liên hệ
​043.868.0259

 

Thông tin sản phẩm 


- Dây nhảy quang Single-mode sợi đơn – Simplex,2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang SC/UPC-SC/APC.

- Sử dụng kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, converter các thiết bị truyền dẫn quang với nhau.
 

Đặc điểm nổi bật : 

 

- Dây nhảy quang sc-sc Single-mode ( đơn mốt ) vỏ màu vàng.

- Chiều dài 1m tùy theo đơn đặt hàng.
- Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng trong thi công dự án. 
- Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326.
- Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

 

LoạiDây nhảy quang SC/UPC-SC/APC SM SX 3.0 1M
HãngVIC Telecom
Đầu nối quangSC/UPC-SC/APC
Bước sóng1310-1550 nm
Độ dài1m
Đường kính3mm