Dây nối quang SC 0.9 single mode chuẩn SC

Mã sản phẩm:
Hãng sản xuất:
Giá : Liên hệ
​043.868.0259

Thông tin sản phẩm 


Dây nối quang single mode sợi đơn Simplex, đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang SC

- Dùng để kết nối giữa ODF đến cáp quang

 

Đặc điểm nổi bật : 

 

Dây nối quang single mode SC/PC 0.9 

 

- Dây nối quang single mode ( đơn mốt ) vỏ màu vàng.

- Chiều dài 1m tùy theo đơn đặt hàng.
- Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng trong việc thi công dự án cáp quang. 
- Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326.

- Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

mọi thông tin về dây nối quang sc 0.9 liên hệ hotline : 

0913.58.1115

0979.32.5558

Cung cấp cáp quang, cáp mạng, phụ kiện cáp quang, dây nhảy quang, ODF quang, Converter quang, hàn cáp quang

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VIỄN THÔNG VÂN NAM

Số 3 ngõ 36 Nguyễn Viết Xuân, Thanh Xuân, Hà Nội

Mail:  vic@vannam.net | Vannamtelecom@gmail.com

Hotline 0979.32.5558 | 0913.58.1115