Dây nối quang single mode FC/UPC 0.9 1M

Mã sản phẩm: SX FC/UPC 0.9 1M
Hãng sản xuất: VIC Telecom
Giá : Liên hệ
​043.868.0259

Thông tin sản phẩm 


Dây nối quang single mode sợi đơn Simplex, đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang FC/UPC

- Dùng để kết nối giữa ODF đến cáp quang

 

Đặc điểm nổi bật : 

 

Dây nối quang single mode FC/UPC 0.9 1M

 

- Dây nối quang single mode ( đơn mốt ) vỏ màu trắng.

- Chiều dài 1m tùy theo đơn đặt hàng.
- Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng trong việc thi công dự án cáp quang. 
- Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326.

- Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

 

 

 

 
Loại Dây nối quang single mode FC/UPC 3.0 1M
Hãng VIC Telecom
Đầu nối quang FC/UPC
Bước sóng 1310nm ,1550nm
Độ dài 1m
Đường kính 0.9 mm