Măng xông cáp quang 4fo

Mã sản phẩm: mx4f
Hãng sản xuất:
Giá : Liên hệ
​043.868.0259
 

VICTELECOM Chuyên cung cấp các dịch vụ hàn nối cáp quang, đo kiểm cáp quang, sửa chữa - xử lý điểm đứt hệ thống cáp quang. Chuyên bán và phân phối cáp quang phi kim loại adss cáp quang multimode, cáp quang treo, cáp quang 4 fo luồn cống, cáp quang giá rẻ, măng xông quang, măng xông cáp quang

Ngoài ra, công ty chúng tôi còn cung cấp, phân phối các sản phẩm, thiết bị cho hệ thống cáp quang: bộ chuyển đổi - converterquang điện, module quang, cáp quang 24 fo luồn cống, dây nhảy quang, dây hàn quang, camera...

Quý khách có nhu cầu xin vui lòng liên hệ: 

Địa chỉ: Số 114 TRƯỜNG CHINH,P.PHƯƠNG MAI, Q.ĐỐNG ĐA, HÀ NỘI

Kinh doanh: 0913581115 | 0979.32.5558 | 0988.311.323

Mail:vannamtelecom@gmail.com

skype: nguyenmanhhungvic

Skype: thaihongngu
Từ khóa liên quan: cáp quang multi mode 4FO, cáp quang single mode, cáp quang 8fo, cáp quang 12Fo, cáp quang 24 Fo, cáp quang 48 Fo, cáp quang 96Fo, dây nhảy quang sc-sc, dây nhảy quang FC-FC, ODF quang 12fo, ODF quang 24FO, ODF quang 48FO, măng xông quang, hàn cáp quang.

 

 

 

Măng xông các loại từ 2fo- 144 Fo đủ tiêu chuẩn

Xin gọi 0972.099.486 để được Tư vấn thêm.