Module-quang-Zyxel-1000-Base

Mã sản phẩm:
Hãng sản xuất:
Giá : Liên hệ
​043.868.0259

Tính năng nổi bật:

Tính năng
Supports WDM Bi-Directional technology, using a single strand of fiber
TX: 1550nm / RX: 1310nm
Internal +3.3V Power Supply
In pairs with TL-SM321B
Plug-and-Play
Suitable Products: TL-SG5428, TL-SL5428E, TL-SG3210/3216/3424/3424P, TL-SL3428/3452, TL-SG2216/2424, TL-SL2210WEB/2218WEB/2428WEB/2452WEB, TL-SL1351 and MC200L

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VIỄN THÔNG VÂN NAM

VIC TELECOM CO,.LTD
Website: http://vannam.net/

                http://victelecom.com/

Địa chỉ: Số 114 TRƯỜNG CHINH,P.PHƯƠNG MAI, Q.ĐỐNG ĐA, HÀ NỘI

Kinh doanh: 0913581115 | 0979.32.5558 | 0988.311.323

Mail:vannamtelecom@gmail.com

skype: nguyenmanhhungvic

Skype: thaihongngu
Từ khóa liên quan: cáp quang multi mode 4FO, cáp quang 24 single mode, cáp quang 8fo, cáp quang 12fo, cáp quang 24 Fo, cáp quang 48 Fo, cáp quang 96Fo, dây nhảy quang sc-sc, dây nhảy quang FC-FC, ODF quang 12fo, ODF quang 24FO, ODF quang 48FO, măng xông quang, hàn cáp quang.

Thông số kĩ thuật
MEDIA CONVERTER & MODULE Standards and Protocols IEEE 802.3z, CSMA/CD, TCP/IP

Wave Length TX: 1550nm / RX: 1310nm

Power Supply 3.3V

Cabel Single-mode Fiber

Fiber Type 9/125 um Single-mode

Max. Cable Length 10km
Data Rate 1.25Gbps

Port Type LC
Safety & Emission FCC, CE

Environment Operating Temperature: 0℃~70℃ (32℉~158℉)
Storage Temperature: -40℃~80℃ (-40℉~176℉)
Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
Storage Humidity: 5%~90% non-condensing