Giá phối quang treo tường 24 cổng ( 24FO)

Mã sản phẩm:
Hãng sản xuất: Việt Nam
Giá : Liên hệ
​043.868.0259

Giá phối quang ODF treo tường 

Vỏ làm bằng vật liệu thép sơn tĩnh điện chống gỉ

Loại mở  cửa - Có khoang chứa dây., khay hàn

Bao gồm Adapter FC/PC hoặc SC/PC 

Sản xuất tại Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VIỄN THÔNG VÂN NAM

VIC TELECOM CO,.LTD
Website: 
http://vannam.net/

                http://victelecom.com/

Địa chỉ: Số 114 TRƯỜNG CHINH,P.PHƯƠNG MAI, Q.ĐỐNG ĐA, HÀ NỘI

Kinh doanh: 0913581115 | 0979.32.5558 | 0988.311.323
Từ khóa liên quan: cáp quang multi mode 4FO, cáp quang single mode, cáp quang 8 fo, cáp quang 12Fo, cáp quang 24 fo, cáp quang 48 Fo, cáp quang 96Fo, dây nhảy quang sc-sc, dây nhảy quang FC-FC, ODF quang 12fo, ODF quang 24 FO giá rẻ, ODF quang 48FO, măng xông quang, hàn cáp quang.

Giá phối quang ODF treo tường 

Vỏ làm bằng vật liệu thép sơn tĩnh điện chống gỉ

Loại mở  cửa - Có khoang chứa dây., khay hàn

Bao gồm Adapter FC/PC hoặc SC/PC 

Dây hàn nối

Sản xuất tại Việt Nam.

Địa chỉ: Số 114 TRƯỜNG CHINH,P.PHƯƠNG MAI, Q.ĐỐNG ĐA, HÀ NỘI

Kinh doanh: 0913581115 | 0979.32.5558 | 0988.311.323

Mail:vannamtelecom@gmail.com

skype: nguyenmanhhungvic

Skype: thaihongngu

Xem thêm sản phẩm ODF quang trong nhà 4fo​ , ODF quang trong nhà 8foODF quang trong nhà 12 foODF quang 24 core
Từ khóa liên quan: cáp quang multi mode 4FO, cáp quang single mode, cáp quang 8fo, cáp quang 12Fo, cáp quang 24 Fo, cáp quang 48 Fo, cáp quang 96Fo, dây nhảy quang sc-sc, dây nhảy quang FC-FC, ODF quang 12fo, ODF quang 24FO, ODF quang 48FO, măng xông quang, hàn cáp quang.